சற்று முன்
Home / செய்திகள் / 2 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர் சுகாதார துறைக்கு நன்கொடை – இலங்கை கிரிக்கெட் நிறுவனம்

2 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர் சுகாதார துறைக்கு நன்கொடை – இலங்கை கிரிக்கெட் நிறுவனம்

அத்தியாவசிய மருந்துகளை கொள்வனவு செய்வதற்காக நாட்டின் சுகாதார துறைக்கு ஆதரவாக 2 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர்களை நன்கொடையாக வழங்க இலங்கை கிரிக்கெட் நிறுவனம் தீர்மானித்துள்ளது.

இதன்படி, குழந்தைகளுக்கான சிறுவர் பராமரிப்புக்கு தேவையான மருந்துகளை கொள்வனவு செய்வதற்காக 1 மில்லியன் அமெரிக்க டொலர்கள் ‘குழந்தைகளுக்கான லேடி ரிட்ஜ்வே வைத்தியசாலைக்கு’ வழங்கப்படவுள்ளது. புற்றுநோயாளிகளின் சிகிச்சைக்காக அத்தியாவசிய மருந்துகளை வாங்குவதற்கு தேசிய புற்றுநோய் வைத்தியசாலைக்கு 1 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை நன்கொடையாக வழங்கவுள்ளது.

“நாட்டிற்கு தேவைப்படும் இந்த நேரத்தில் இந்த நன்கொடையை வழங்குவதில் ஸ்ரீலங்கா கிரிக்கெட் மிகவும் மகிழ்ச்சி அடைகிறது, மேலும் இந்த சவாலான காலகட்டத்தை சமாளிக்க எங்கள் தேசத்திற்கு நாங்கள் முழு ஆதரவை வழங்குவோம்” என்று இலங்கை கிரிக்கெட் நிறுவன தலைவர் ஷம்மி சில்வா கூறினார்.

அத்தகைய உதவியின் அவசரத் தேவையை கருத்தில் கொண்டு, அந்தந்த நிறுவனங்களின் அதிகாரிகளுக்கு நிதி உடனடியாக நன்கொடையாக வழங்கப்படும். ஸ்ரீலங்கா கிரிக்கட் மற்றும் எமது வீரர்களுக்கு எப்பொழுதும் நிபந்தனையின்றி ஆதரவளித்து வரும் எமது மக்களுக்கு உதவ முன்வருவது ஒரு சிறந்த விளையாட்டு நாமமாக நாம் கருதுகின்றோம் என இலங்கையின் கௌரவ செயலாளர் மொஹான் டி சில்வா தெரிவித்தார்.

லங்கா கிரிக்கெட் நேற்று (24) கூடிய இலங்கை கிரிக்கெட் நிர்வாகக் குழு இந்த நன்கொடைக்கு ஒப்புதல் அளித்தது.

About Jaseek

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

x

Check Also

அரசியல் கைதியான சிவ ஆரூரன் 15 வருடங்களின் பின் நிரபராதி என விடுவிப்பு!

முன்னாள் ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஷ பாதுகாப்புச் செயலாளராக இருந்த போது, 2006 ஆம் ஆண்டு பித்தல ...

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com