சற்று முன்
Home / சினிமா / முதல் அனுபவம் – பீர் குடித்த சூப்பர் சிங்கர் பிரகதி

முதல் அனுபவம் – பீர் குடித்த சூப்பர் சிங்கர் பிரகதி

விஜய் டிவி பல திறைமையான கலைஞர்களை சினிமாவிற்கு கொடுத்தது..சிவகார்த்திகேயன், சந்தானம், ரோபோ சங்கர், உட்பட பல பாடகர்களையும் தமிழ் சினிமாவிற்கு கொடுத்தது. அதில் ஒருவர் தான் பிரகதி குருபிரஷாத். சிங்கப்பூரில் பிறந்து இந்தியா மற்றும் அமெரிக்காவில் வளர்ந்தவர் பிரகதி.

தற்போது 22 வயதாகும் பிரகதி சினிமாவில் சிறந்த பாடகியாக வலம் வந்துகொண்டிருக்கின்றார். விஜய் தொலைக்காட்சியில் 2012ம் ஆண்டு இடம்பெற்ற எயார்டெல் சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட பிரகதி இரண்டாவது இடத்தை பெற்றுக் கொண்டார்.

இதன் பின் ஆல்பத்திற்கு பாடல்கள் பாடினார். 2016ம் ஆண்டு பாலா இயக்கத்தில் வெளியான தாரை தப்பட்டை திரைப்படத்தில் முதல் பாடலை பாடினார். அதன் பின் பல பாடல்களை பாடினார். அதன் பின் மாடலிங்கில் கால் பதித்த பிரகதி மாடர்ன் ஆடைகளை அணிந்து வந்தார்.

தற்போது பீர் டின்னுடன் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். அதில் என் முதல் பீர் அனுபவம் என பதிவிட்டுள்ளார். அரைகுறை ஆடையில் அட்காசம் செய்துவிட்டு இப்போது குடி போதைக்கு மாறிவிட்டீர்களா என கேட்டு வருகிறார்கள்..!!

About Jaseek

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

x

Check Also

தலைமுடி கொட்டுகிறது என்ற கவலையை விட்டுத்தள்ளுங்கள்

அவுரி அல்லது நீலி என்னும் செடி தாவரவியலில் என்று அழைக்கப்படுகின்றது. அவுரி ஒரு மருத்துவ மூலிகையாகவும் ...

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com