தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாநகர சபைத் தேர்தலுக்கான விஞ்ஞாபன வெளியீடு

தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாநகர சபைத் தேர்தலுக்கான விஞ்ஞாபன வெளியீடு நேற்று (22) பிற்பகல் நல்லூர் இளங்கலைஞர் மன்றத்தில் இடம்பெற்றது.

வடக்கு மாகாண சபையின் அவைத் தலைவர் சி.வி. கே. சிவஞானம் தலைமையில் இடம்பெற்ற இந்த நிகழ்வில்  இலங்கைத் தமிழரசுக் கட்சியின் தலைவரும், நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான மாவை. சேனாதிராஜா வெளியிட்டு வைக்க, தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் பங்காளிக் கட்சிகளில் ஒன்றாகிய புளொட் அமைப்பின் தலைவரும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான த. சித்தார்த்தன் பெற்றுக் கொண்டார்.
தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஈ. சரவணபவன், வடக்கு மாகாண சபை உறுப்பினர்களான த. ஜெயசேகரம், பா. கஜதீபன், எஸ். பரஞ்சோதி ஆகியோரும், தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பின் யாழ். மாநகர சபை வேட்பாளர்கள் மற்றும் ஆதரவாளர்களும் கலந்து கொண்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com